Unatakiwa ujue vitu hivuso unadil na javascrpt 2 au kna v2 vngne,ningeomb kueleweshwa vzur
anha nashukuru kaka ila cjakuelewa kwnye ile NB yako ulvo sema kuandika vizuri maana yake nin
Angalia hiyomaneno niliyo mark kwa rangi nyekundu. Utakuja kukosa msaada mahalikwa uandishi mbovu kama huu.so unadil na javascrpt 2 au kna v2 vngne,ningeomb kueleweshwa vzur
Inaonekana sio mjuzi sana na web development, kama uko siriaz weka dili mezani tuongeehow to make a wordprpress najua bt izo scprt ndo tatzo
haya mambo yanahitaji ujuzi kama unaona uko shallow wape wajuzi wafanye hiyo kazinaomba kwa yeyote mwenye idea ya kutengeneza website ambayo ni user genereted content kma vile amazon,jf,instagram na fb anisaidie