Msaada jinsi ya kurudisha account ya whatsapp

chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
1,082
Points
2,000
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
1,082 2,000
Habarini ndugu. Jumamosi ya tar 06.07.2019 niliangusha simu yangu na ikaokotwa na mwanafunzi wa shule ya sekondari fulani, kijana alitu pa simu cards zote akaenda kuuza kwa mtu ambaye mie ninamfahamu so simu nikaiona kwa jamaa.
Sasa jana nilieenda mjini Mwanza kuiflash maana dogo alipeleka kwa mtu itolewe password wakashindwa wakaiharibu kabisa. Jna nilisajili card mpya za simu na kuinstall upya apps kama whatsapp, jf na nk.
Sasa naomba msaada nataka niipate account ya whatsapp ya ile namba iliyopotea na magroup yote.
 
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,006
Points
2,000
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,006 2,000
Habarini ndugu. Jumamosi ya tar 06.07.2019 niliangusha simu yangu na ikaokotwa na mwanafunzi wa shule ya sekondari fulani, kijana alitu pa simu cards zote akaenda kuuza kwa mtu ambaye mie ninamfahamu so simu nikaiona kwa jamaa.
Sasa jana nilieenda mjini Mwanza kuiflash maana dogo alipeleka kwa mtu itolewe password wakashindwa wakaiharibu kabisa. Jna nilisajili card mpya za simu na kuinstall upya apps kama whatsapp, jf na nk.
Sasa naomba msaada nataka niipate account ya whatsapp ya ile namba iliyopotea na magroup yote.
Ina mda gani toka ipotehe
 
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
1,082
Points
2,000
chazy255

chazy255

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
1,082 2,000
Nimejaribu lakini wanataka code ya verification, ambayo inatumwa kwa hiyo namba
Install wasapu,tumia ile namba ya mwanzo uliyosajilia,kila kitu kinarudi,ila hutapata sms picha,videos na vingine.Pia groups zote zinarudi
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
2,929
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
2,929 2,000
Habarini ndugu. Jumamosi ya tar 06.07.2019 niliangusha simu yangu na ikaokotwa na mwanafunzi wa shule ya sekondari fulani, kijana alitu pa simu cards zote akaenda kuuza kwa mtu ambaye mie ninamfahamu so simu nikaiona kwa jamaa.
Sasa jana nilieenda mjini Mwanza kuiflash maana dogo alipeleka kwa mtu itolewe password wakashindwa wakaiharibu kabisa. Jna nilisajili card mpya za simu na kuinstall upya apps kama whatsapp, jf na nk.
Sasa naomba msaada nataka niipate account ya whatsapp ya ile namba iliyopotea na magroup yote.
Impossible.. move on.
Unless ka renew namba ya mwanzo
 
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
6,572
Points
2,000
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
6,572 2,000
Kuna kitu kinaitwa backup ukisha download kuna option inakuja ya kubackup inatumia dakika kadhaa,
Usipo fanya hivo videos, picha na pia meseji zako za nyuma havitarudi
Install wasapu,tumia ile namba ya mwanzo uliyosajilia,kila kitu kinarudi,ila hutapata sms picha,videos na vingine.Pia groups zote zinarudi
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,071
Points
1,225
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,071 1,225
Kuna kitu kinaitwa backup ukisha download kuna option inakuja ya kubackup inatumia dakika kadhaa,
Usipo fanya hivo videos, picha na pia meseji zako za nyuma havitarudi
Anabackup nini sasa na simu haina kitu. Hiyo option inaitwa "restore" siyo backup.
 
P

Papaa mukulu don

Member
Joined
Sep 20, 2018
Messages
6
Points
20
P

Papaa mukulu don

Member
Joined Sep 20, 2018
6 20
Habarini ndugu. Jumamosi ya tar 06.07.2019 niliangusha simu yangu na ikaokotwa na mwanafunzi wa shule ya sekondari fulani, kijana alitu pa simu cards zote akaenda kuuza kwa mtu ambaye mie ninamfahamu so simu nikaiona kwa jamaa.
Sasa jana nilieenda mjini Mwanza kuiflash maana dogo alipeleka kwa mtu itolewe password wakashindwa wakaiharibu kabisa. Jna nilisajili card mpya za simu na kuinstall upya apps kama whatsapp, jf na nk.
Sasa naomba msaada nataka niipate account ya whatsapp ya ile namba iliyopotea na magroup yote.
Yaan n hv,,, ukitaka account yako irudi n lazma ujisajili kwa namba ile ile ya kwanza ,,,sasa kama imepotea n lazma uka renew
 

Forum statistics

Threads 1,313,889
Members 504,678
Posts 31,807,282
Top