Msaada jinsi ya kujisajiri m paper app

Msaada jinsi ya kujisajiri m paper app

Kabelwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Posts
680
Reaction score
200
Wadau naomba jinsi ya kujisajiri kwenye hii app(m paper)maana kila ninavyojaza kwenye usajiri inagoma kufunguka hata namba yangu ya simu inaambiwa sio sahihi nilitumia gmail yangu.
 
App kwa ajili ya kusoma magazeti
 
Wadau naomba jinsi ya kujisajiri kwenye hii app(m paper)maana kila ninavyojaza kwenye usajiri inagoma kufunguka hata namba yangu ya simu inaambiwa sio sahihi nilitumia gmail yangu.

Ya kijinga mi nilisha Unstall liko na mapicha ya magazeti tuuu
 
Wadau naomba jinsi ya kujisajiri kwenye hii app(m paper)maana kila ninavyojaza kwenye usajiri inagoma kufunguka hata namba yangu ya simu inaambiwa sio sahihi nilitumia gmail yangu.

Habari Kabelwa. Unaweza kutupatia namba yako ya simu PM? Kwa kufanya hivyo tutaweza kukusaidia kufanya usajili kikamilifu na ufurahie usomaji wa magazeti, majarida na vitabu mbalimbali. Karibu
 
Back
Top Bottom