msaada jinsi ya kuingiza frequency mpya za startv.

msaada jinsi ya kuingiza frequency mpya za startv.

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Posts
11,492
Reaction score
5,050
habar wakuu!
wakuu kama kuna mtu anaweza akanielekeza jinsi ya kuingiza new frequency za star tv kwan nashindwa jins ya kuziingiza bkoz mtu aliesearch startv mara ya kwanza alisave frequency kwa password na hzo password kashazisahau.
tanx ol kwa msaada.
 
dah! Hata mm nashda na hzo frequency! Then kama ameweka pasword mwambie aweke chanel list ataona frequency ya kla chanel
 
Back
Top Bottom