Msaada: Jinsi ya kuchakachua modem Huawei EC121

Msaada: Jinsi ya kuchakachua modem Huawei EC121

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Posts
8,246
Reaction score
12,796
Ni ya Zantel, ni s/n: KT7NAB1942200612. Itumie vodacom
 
hiyo haijafungwa mbona inaingia line yoyote(ya cdma).

Unatakiwa uelewe concept hii tanzania kuna aina 2 za technology ya line gsm na cdma.

Gsm ni mitandao ya voda,tigo,airtel na zantel

Cdma ni mitandao ya zantel(modem),sasatel na ttcl.

So modem za zantel ni cdma hazitakubali gsm ila siku ttcl au sasatel wakitoa line basi zitakubali modem ya zantel
 
hiyo haijafungwa mbona inaingia line yoyote(ya cdma).

Unatakiwa uelewe concept hii tanzania kuna aina 2 za technology ya line gsm na cdma.

Gsm ni mitandao ya voda,tigo,airtel na zantel

Cdma ni mitandao ya zantel(modem),sasatel na ttcl.

So modem za zantel ni cdma hazitakubali gsm ila siku ttcl au sasatel wakitoa line basi zitakubali modem ya zantel

Asante sana mkuu, nimekuelewa sana!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom