Msaada: Jinsi ya kuchakachua modem Huawei EC121 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Jinsi ya kuchakachua modem Huawei EC121

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndebile, Jun 4, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,421
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Ni ya Zantel, ni s/n: KT7NAB1942200612. Itumie vodacom
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 16,067
    Likes Received: 5,097
    Trophy Points: 280
    hiyo haijafungwa mbona inaingia line yoyote(ya cdma).

    Unatakiwa uelewe concept hii tanzania kuna aina 2 za technology ya line gsm na cdma.

    Gsm ni mitandao ya voda,tigo,airtel na zantel

    Cdma ni mitandao ya zantel(modem),sasatel na ttcl.

    So modem za zantel ni cdma hazitakubali gsm ila siku ttcl au sasatel wakitoa line basi zitakubali modem ya zantel
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,421
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu, nimekuelewa sana!
     
  4. kinja

    kinja Senior Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata mimi nimempata
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Thank you
     
Loading...