Msaada JF- Malaria Sugu au Typhod?

Msaada JF- Malaria Sugu au Typhod?

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Posts
3,955
Reaction score
2,135
Ndugu zangu Wana JF poleni na majukumu.
Naomba msaada tafadhali.. Kwa wiki karibu 3 sasa nimekuwa nikisumbuliwa na homa homa zenye dalili za malaria. Nimecheck kwenye hospitali mbili za Kairuki na Regence lakini sijakutwa nayo. Ila nilienda kwenye kizahanati fulani cha serikali nikakutwa na malaria 2. Kabla ya kumeza dawa nikaenda hospitali nyingine nikaambiwa sina malaria.
Je, tatizo nini? Ni hospitali gani hapa Dar ambayo ni nzuri na ina vipimo vizuri vya malaria na Typhoid? Dalii zake ni joto usiku, maumivu kwenye joint, tumbo kwa umbali, kukosa appetite na maumivu ya kichwa.
Msaada tafadhali
 
Kama una typhod vile,nakushauri kacheck hiyo typhod
 
@Gerrard Nenda Dar Hospitali Kuu ya Muhimbili huko kuna Wataalamu wataweza kukupima na kukusaidia hayo Maradhi yako ya Malaria au hiyo Typhod Kuondoka mwilini mwako fanya hivyo mkuu
Asante sana Mkuu MziziMkavu, ubarikiwe sana
 
Pole sana Gerrard, naimani ukifuata ushauri wa Mzizi Mkavu mambo yatakuwa sawa soon...
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: SG8
Amen, tuombeane sweetlady maana hali sio nzuri kabisa

Usijali Gerrard mie nakuombea sana sana......naamini Mungu ni mwema hivyo ataenda kujibu maombi yangu!....

Maombi + Dawa = Tiba .....so na wewe uzingatie kunywa dawa eeh.
 
Last edited by a moderator:
Usijali Gerrard mie nakuombea sana sana......naamini Mungu ni mwema hivyo ataenda kujibu maombi yangu!....

Maombi + Dawa = Tiba .....so na wewe uzingatie kunywa dawa eeh.
Asante sana ndugu yangu kwa maneno yako ya faraja. Ubarikiwe sana sweetlady
 
Last edited by a moderator:
Nimemeza metakeflin za Kenya Jana sijapona. Hali inazidi kuwa mbaya. Nifanyeje jaman
 
Back
Top Bottom