Msaada JF, Kwa Mwanza Wapi Nitapata Yale Magodoro Laini Sana (Magodoro ya Sufi)

Msaada JF, Kwa Mwanza Wapi Nitapata Yale Magodoro Laini Sana (Magodoro ya Sufi)

Borro

Member
Joined
Nov 29, 2011
Posts
98
Reaction score
40
Hi JF,

Narudi tena hapa jamani kuomba kuelekezwa sehemu kwa Mwanza ambapo nitapata haya magodoro laini alimaarufu kama magodoro ya sufi. Nadhani wakuu haya magodoro mtakua mnayajua ingawa maduka mengi yanayouza magodoro kwa hapa Mwanza kila mara nipitapo kucheki wanakua hawana. Kwa hiyo wakubwa naomba kwa anaejua sehemu yanapouzwa tafadhali anijulishe kupitia hapa jamvini. Nahitaji 5*6, inch 8 au 10, kama vipi kwa msaada zaidi naomba nijuzwe na bei pia.

Ahsanteni Sana.
 
Hi JF,

Narudi tena hapa jamani kuomba kuelekezwa sehemu kwa Mwanza ambapo nitapata haya magodoro laini alimaarufu kama magodoro ya sufi. Nadhani wakuu haya magodoro mtakua mnayajua ingawa maduka mengi yanayouza magodoro kwa hapa Mwanza kila mara nipitapo kucheki wanakua hawana. Kwa hiyo wakubwa naomba kwa anaejua sehemu yanapouzwa tafadhali anijulishe kupitia hapa jamvini. Nahitaji 5*6, inch 8 au 10, kama vipi kwa msaada zaidi naomba nijuzwe na bei pia.

Ahsanteni Sana.

Nenda pale mbele kidogo, ukipita stendi ya nyakato mission, utayaona barabarani.
 
Back
Top Bottom