msaada jamani wa sherian kwa anayejua hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada jamani wa sherian kwa anayejua hii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by congobe, Jul 15, 2012.

  1. congobe

    congobe JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 482
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mm mwalimu s school nimetumabarua pamoja na cheti cha ndoa naomba kumfuata mume wangu kwa maa ya kuhamia aliko ilia nabaniwa na mabosi je nifanyeje naambiwa nitafute mwalimu mbadalanimpereke ndo mi nipate kuhama sitendewi haki
     
  2. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,311
    Likes Received: 3,695
    Trophy Points: 280
    Zamani ili mwalimu
    apate uhamisho
    kirahisi walikuwa
    wanafoji vyeti vya
    ndoa.....wanavipeleka
    wilayani uhamisho
    unafanyika faster!!
    sasa wewe una ndoa
    halali unazubaa nini??
    nenda kwa REO, kama
    DEO anakuzengua!!
     
  3. congobe

    congobe JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 482
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    NASHKURU sana ndugu yangu kwa ushauri wako mzuri nitaenda huko J3 maana niko kijijini nkamwone REO aksante
     
Loading...