Msaada jamani:Mgegedo wangu huwa unasimama usiku kucha

Msaada jamani:Mgegedo wangu huwa unasimama usiku kucha

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Posts
22,475
Reaction score
21,046
Hbr wana kijiwe
Mwenzenu nina tatizo mwaka sasa hivi hadi mke wangu kanikimbia yaani mgegedo wangu usiku nikishaanza tu kuuchokoza kwa kupiga 1 tu ndo tatizo hua linaanzia hapo yani kila baada ya dakika 10 nitahitaji tena kwa mke wangu,kwa kawaida huwa napiga kama 7 hivi hapo nitatoa wareno kidogo,baada ya hapo hua inasimama tu na nikiwa kwenye action sitoi chochote ila orgasm naisikia kama kawaida baada ya lisaa limoja hali ambayo inamsababishia maumivu mwandani wangu na kuonekana kero kwake,hadi sasa hivi nazungumza ameshanikimbia baada ya kufanya suhusu kadhaa kwa wazazi.Nimejaribu dawa za hospitalini ndo kwaanza zinazidisha nimejaribu mara kadhaa kujitenga kitanda na mwndani wangu kwa kulala walau mzungu wa nne lakini wapi nikigusa tu kipochi cha manyoya mgegedo unasimama kama kawaida!!Kutokana na hali hiyo na vilevile kukimbiwa na mke wangu na tiba kibao zimegonga mwamba nmeamua niutasndike uzi huu mnipe ushauri nifanyaje kwa sababu kisaikolojia najihisi siko fit

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hbr wana kijiwe
Mwenzenu nina tatizo mwaka sasa hivi hadi mke wangu kanikimbia yaani mgegedo wangu usiku nikishaanza tu kuuchokoza kwa kupiga 1 tu ndo tatizo hua linaanzia hapo yani kila baada ya dakika 10 nitahitaji tena kwa mke wangu,kwa kawaida huwa napiga kama 7 hivi hapo nitatoa wareno kidogo,baada ya hapo hua inasimama tu na nikiwa kwenye action sitoi chochote ila orgasm naisikia kama kawaida baada ya lisaa limoja hali ambayo inamsababishia maumivu mwandani wangu na kuonekana kero kwake,hadi sasa hivi nazungumza ameshanikimbia baada ya kufanya suhusu kadhaa kwa wazazi.Nimejaribu dawa za hospitalini ndo kwaanza zinazidisha nimejaribu mara kadhaa kujitenga kitanda na mwndani wangu kwa kulala walau mzungu wa nne lakini wapi nikigusa tu kipochi cha manyoya mgegedo unasimama kama kawaida!!Kutokana na hali hiyo na vilevile kukimbiwa na mke wangu na tiba kibao zimegonga mwamba nmeamua niutasndike uzi huu mnipe ushauri nifanyaje kwa sababu kisaikolojia najihisi siko fit

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Kanywe supu ya pweza...
 
du soo huwa una ''shoot blank''
Labda ndio sababu kitu inakua hailaki maana una pizz hewa
 
Back
Top Bottom