Msaada: Jamani kwa anayejua tiba ya ugonjwa wa moyo

cleokippo

JF-Expert Member
Dec 21, 2014
934
500
Nimekuwa nikisumbuliwa na ugonjwa wa moyo kwa muda mrefu hali inayonipelekea kukosa raha kabisa mbaya zaidi natokea kwenye familia maskini ambayo haiwezi kunipeleka India.

Sasa kwa yeyote anayefahamu dawa naomba anitajie ili nijaribu kutumia yaan huwa unanibana sana hasa kwa kipindi ninachokuwa na mawazo au hasira!

Asanten sana. Nawasilisha
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,196
2,000
Umejaribu kwenda hospital kupata vipimo vya mwanzo.....?....moyo ndo uhai ujue......
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,293
2,000
Kuna kitengo kipya cha Moyo pale Muhimbili, umeshakwenda? ni cha kisasa kabisa na wataalam wapo.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,578
2,000
Nimekuwa nikisumbuliwa na ugonjwa wa moyo kwa muda mrefu hali inayonipelekea kukosa raha kabisa mbaya zaid natokea kwenye familia maskin ambayo haiwez kunipeleka india sasa kwa yeyote anayefaham dawa naomba anitajie ili nijaribu kutumia yaan huwa unanibana sana hasa kwa kipindi ninachokuwa na mawazo au hasira! aksanten sana. Nawasilisha
ugonjwa wa moyo umekuanza lini?? unatumia dawa zozote?
 

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
May 3, 2011
5,276
2,000
Nimekuwa nikisumbuliwa na ugonjwa wa moyo kwa muda mrefu hali inayonipelekea kukosa raha kabisa mbaya zaid natokea kwenye familia maskin ambayo haiwez kunipeleka india sasa kwa yeyote anayefaham dawa naomba anitajie ili nijaribu kutumia yaan huwa unanibana sana hasa kwa kipindi ninachokuwa na mawazo au hasira! aksanten sana. Nawasilisha
Nilijaribu kwenda bugando pale
Hawakukupatia dawa? Kama walikupa ulimaliza dozi? Ulienda kumuona tena daktari kabla hujaja hapa?
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,293
2,000
Nilijaribu kwenda bugando pale
Chukuwa referral huko Bugando uende Muhimbili, kuna kitengo kipya kabisa cha matatizo ya moyo ni kizuri sana, kuna mitambo ya kisasa na wataalam waliobobea kwa magonjwa ya moyo.

Ahsante Kikwete.
 

bukoba boy

JF-Expert Member
Jan 15, 2015
5,365
2,000
Chukuwa referral huko Bugando uende Muhimbili, kuna kitengo kipya kabisa cha matatizo ya moyo ni kizuri sana, kuna mitambo ya kisasa na wataalam waliobobea kwa magonjwa ya moyo.

Ahsante Kikwete.
Hakifanyi kazi kishahujumiwa.
 

iArmaniAdamson

JF-Expert Member
Jun 15, 2015
946
225
Nimekuwa nikisumbuliwa na ugonjwa wa moyo kwa muda mrefu hali inayonipelekea kukosa raha kabisa mbaya zaidi natokea kwenye familia maskini ambayo haiwezi kunipeleka India.

Sasa kwa yeyote anayefahamu dawa naomba anitajie ili nijaribu kutumia yaan huwa unanibana sana hasa kwa kipindi ninachokuwa na mawazo au hasira!

Asanten sana. Nawasilisha
kama wewe ni maskini saaana.

1. Kula aspirin moja kila siku

2. Usile ndizi

3. HAKIKISHA HAUWI NA MAWAZO MENGI NA KATAA KABISA KUKASIRIKA! TAFADHALI SANA NARUDIA USIACHE KITU AU MTU AKAKUSARISHA!

Fanya hayo matatu na Utaishi maisha marefu sana.
 
Top Bottom