Retards Finder
JF-Expert Member
- Apr 24, 2018
- 509
- 706
Msaada wakuu.
Simu yangu aina ya infinix note 2 inakubali kusoma laini moja tu,simu ni ya laini 2.
Laini inayokubali kusoma ni laini ya TTCL tu.
Laini zingine zinasoma lakini mtandao haupandi,zinaandika neno emergency calls only.
Wataalamu wa hizi mambo za simu nisaidieni.
Simu yangu aina ya infinix note 2 inakubali kusoma laini moja tu,simu ni ya laini 2.
Laini inayokubali kusoma ni laini ya TTCL tu.
Laini zingine zinasoma lakini mtandao haupandi,zinaandika neno emergency calls only.
Wataalamu wa hizi mambo za simu nisaidieni.