GAGL JF-Expert Member Joined Aug 5, 2010 Posts 392 Reaction score 400 Jun 22, 2022 #1 Naomba msaada, kwa anayejua walipo Grofin Tanzania kwa sasa anisaidie. Walikuwa Msasani, Chole Road lakini tumeambiwa wamehama.
Naomba msaada, kwa anayejua walipo Grofin Tanzania kwa sasa anisaidie. Walikuwa Msasani, Chole Road lakini tumeambiwa wamehama.
Ncha Kali JF-Expert Member Joined Sep 19, 2019 Posts 15,416 Reaction score 29,400 Jun 22, 2022 #2 Si ungemuuliza aliyewaambia?
GAGL JF-Expert Member Joined Aug 5, 2010 Posts 392 Reaction score 400 Jun 22, 2022 Thread starter #3 Ncha Kali said: Si ungemuuliza aliyewaambia? Click to expand... Jengo walimokuwa ndiyo wametwmbia kuwa wamehama na hawajui walipohamia. Kama unajua nisaidie
Ncha Kali said: Si ungemuuliza aliyewaambia? Click to expand... Jengo walimokuwa ndiyo wametwmbia kuwa wamehama na hawajui walipohamia. Kama unajua nisaidie