Msaada: Flash yangu imeshambuliwa na virusi

Msaada: Flash yangu imeshambuliwa na virusi

WENYELE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,471
Reaction score
1,578
Flash yangu imeshambuliwa na virus na nimepoteza kila kitu ikiwemo picha za harusi na misiba ya familia...Nifanyaje nizirudishe?
 
Nangoja majibu utakayopewa na mimi ni dese
 
Aisee acheni kuvionea virusi hvo.Kila kitu virusi.Simu ikizima ikawaka virusi.Display ikizima virus.Game likigoma kucheza virusi.umefanya forensic analysis ipi mpaka ukajua ni virus.Au ndo hvo tu illiteracy yako ikakufanya u conclude ni virus.Maybe file system ya flash imezingua? Driver za window zina historia nzuri tu ya kuzingua filesystem za flash.

Kwanini usijaribu kutafuta deep recovery tools mtandaoni u recover hzo data baadala ya kuwalaumu virus.
 
Aisee acheni kuvionea virusi hvo.Kila kitu virusi.Simu ikizima ikawaka virusi.Display ikizima virus.Game likigoma kucheza virusi.umefanya forensic analysis ipi mpaka ukajua ni virus.Au ndo hvo tu illiteracy yako ikakufanya u conclude ni virus.Maybe file system ya flash imezingua? Driver za window zina historia nzuri tu ya kuzingua filesystem za flash.

Kwanini usijaribu kutafuta deep recovery tools mtandaoni u recover hzo data baadala ya kuwalaumu virus.
Mkuu nina umri wa 18+ na nina akili timamu
 
Ingia google download DATA RECOVERY itarudsha kila kitu
 
Kwanini unahifadhi documents/files muhimu kwenye flash?

Kuna njia nyingi za kuhifadhi kumbukumbu zako kama contacts, photos na documents katika google kwamfano google drive na google photos. Una back up hata ukipoteza device ukipata nyingine una login na email yako unapata vitu vyako vyote.

Recover hivyo vitu vyako kisha anza utaratibu kama niliokueleza hapo juu na hautaleta tena uzi kama huu pale flash, simu au computer itakapopotea au kuharibika.
 
Mkuu nina umri wa 18+ na nina akili timamu
Umri mkubwa Cyo Tija bro computing Cyo hekima za yesu.Mi nataka nielewe ulijuaje Kuwa ni virus ili nijifunzee.Maana ni kitu amazing hcho just imagine hyo routine ya kutafuta file label na just execute bash script ya kufuta.Pure elegance
 
Cha muhimu ipeleke mwananyamala au hospital yoyote kubwa ipimwe CD 4 halafu iandikishe ili iweze kupata ARV wahi sasa ni muhimu, virusi si vya mchezo mchezo
 
Flash yangu imeshambuliwa na virus na nimepoteza kila kitu ikiwemo picha za harusi na misiba ya familia...Nifanyaje nizirudishe?
Kuna antivirus ninayo hapa inarudisha kila kitu sasa sijui nitakusaidiaje.
 
Flash yangu imeshambuliwa na virus na nimepoteza kila kitu ikiwemo picha za harusi na misiba ya familia...Nifanyaje nizirudishe?
mkuu kama hujaiformat unaeza zipata na kama hata umeiformat pia usiweke chochote unaeza zipata tumia easus data recovery mkuu utapata kila kituc chako
 
Back
Top Bottom