Msaada Div. III.13 HGL.


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,926
Likes
6,684
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,926 6,684 280
Msaada wa course na vyuo ambavyo anaweza kupata mwenye point 13 HGL. Natanguliza shukurani.
 
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 50 145
Apply education mama ili upate boom bila wasiwasi.
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,926
Likes
6,684
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,926 6,684 280
Am a boy
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Kama mzee yupo Halmashauri najua atamudu kukusomesha Sheria jikite huko!
 
T

thinka

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
336
Likes
25
Points
35
Age
28
T

thinka

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
336 25 35
Usijidanganye ukafuata mkopo kwa kuapply education unaweza ukaaply education ukapata na mkopo usipate sikuiz mkopo hawaangalii division we katafte kitab cha tcu uangalie course ya kwenda kulingana na matokeo yako vyuo viko ving huwez kukosa kitu cha kusomea na minimum qualification ni E mbili.
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,523
Likes
818
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,523 818 280
Chuo utapata! Tembelea mtandao wa TCU, utaona program na mashari ya udahili. Ila kuhusu BOOM kuna utata ile mbaya, Serikali imebana ile mbaya.
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,926
Likes
6,684
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,926 6,684 280
Nashukuri sana great thinkers nitayafanyia kazi mawazo yenu
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,926
Likes
6,684
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,926 6,684 280
Usijidanganye ukafuata mkopo kwa kuapply education unaweza ukaaply education ukapata na mkopo usipate sikuiz mkopo hawaangalii division we katafte kitab cha tcu uangalie course ya kwenda kulingana na matokeo yako vyuo viko ving huwez kukosa kitu cha kusomea na minimum qualification ni E mbili.
Thanks much
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957