msaada dawa ya kuondoa vinyweleo mwilini

Bouja

Bouja

Senior Member
Joined
Mar 19, 2019
Messages
132
Points
225
Bouja

Bouja

Senior Member
Joined Mar 19, 2019
132 225
Skia dogo usiwaze sana.
Kwa wanaume hizo wanazitumia kuwasisimua wanawake.
Hizo huwasisimua sana wanawake pale unapozipitisha kwa mbaali katika ngozi zao.
Sio ugandamize,pitisha juu kwa mbaali katika baadhi ya maeneo inasisimua
Tulia dogo sawa?
nmekuxoma mkuu
 
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
2,287
Points
2,000
100 Likes

100 Likes

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
2,287 2,000
Usihangaike navyo mkuu, jikubali utashangaa mwenyewe jinsi ambavyo utapendeza.
 
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
1,051
Points
2,000
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
1,051 2,000
nixhaviacha
Watoto wa kike hasa kule FB ndio hupenda kutumia "x" badala ya "s'' badilika huku ni JF huo Utoto haupo yaani hizo" x" zako zinakera sana.
Halafu kabla hujapost kitu humu jiulize kuwa hicho kitu unaweza kumuulizia jirani yako na akashindwa kukusaidia!
 

Forum statistics

Threads 1,307,080
Members 502,332
Posts 31,601,025
Top