msaada dawa ya kuondoa vinyweleo mwilini

Bouja

Bouja

Senior Member
Joined
Mar 19, 2019
Messages
132
Points
225
Bouja

Bouja

Senior Member
Joined Mar 19, 2019
132 225
je kuna dawa ya kuondoa vinyweleo mwilini parmanent hasa maeneo kama miguuni,kwapani,tumboni
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,824
Points
2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
2,824 2,000
duh, kumekucha, wewe ni ME au KE ?
kama ni ME nitashangaa mno
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,500
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,500 2,000
Osama

"Dume la Nyani haliogopi Umande"
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,824
Points
2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
2,824 2,000
angalau ata vipungue maana vmeota mpaka mapajan
ndo 'ujentomeni' uo, waxing ni mambo ya kike aisee, mwambie mod afute uzi huu kabla wengine awajaamka kukutupia povu
 
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
5,689
Points
2,000
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2018
5,689 2,000
Hadi kwapani pia unataka zisiote
 
Bouja

Bouja

Senior Member
Joined
Mar 19, 2019
Messages
132
Points
225
Bouja

Bouja

Senior Member
Joined Mar 19, 2019
132 225
ndo 'ujentomeni' uo, waxing ni mambo ya kike aisee, mwambie mod afute uzi huu kabla wengine awajaamka kukutupia povu
mkuu kila m2 na anavouchukulia mwili wake ukute unaongea akat ww uko soft kabxa
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
15,559
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
15,559 2,000
ucpende kuchukulia kila ki2 negative kwan wacio navyo wote wanawake ningekua ctak ndev xawa ila ivo vngne n halal 2
hujui tu vinavyoleta mshawasha...sikifaham lakinj ww humzidi mume wangu...lol..mbona ndo sign ya uanaume hyo..mm napenda balaaa...
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
4,053
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
4,053 2,000
Ila mmemvumilia sana hizo x anazoandika ina maana atakua na umri mdogo jitahidini kumuelimisha...
hujui tu vinavyoleta mshawasha...sikifaham lakinj ww humzidi mume wangu...lol..mbona ndo sign ya uanaume hyo..mm napenda balaaa...
Sent using Jamii Forums mobile app
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
2,678
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
2,678 2,000
ucpende kuchukulia kila ki2 negative kwan wacio navyo wote wanawake ningekua ctak ndev xawa ila ivo vngne n halal 2
Skia dogo usiwaze sana.

Kwa wanaume hizo wanazitumia kuwasisimua wanawake.
Hizo huwasisimua sana wanawake pale unapozipitisha kwa mbaali katika ngozi zao.

Sio ugandamize,pitisha juu kwa mbaali katika baadhi ya maeneo inasisimua

Tulia dogo sawa?
 

Forum statistics

Threads 1,307,076
Members 502,332
Posts 31,600,955
Top