Msaada:Dawa rahsi ya kufanya paka au mbwa asizae

Kamgomoli

Kamgomoli

Member
Joined
May 3, 2018
Messages
85
Points
150
Kamgomoli

Kamgomoli

Member
Joined May 3, 2018
85 150
Wataalamu wenzangu wa mifugo,naomba msaada wa dawa rahsi ya kumfanya paka au mbwa awe sterile( Tasa) bila kufanya operation ya kuondoa ovary.
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,463
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,463 2,000
Tafuta daktari wa wanyama atawahasi hao paka!
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,127
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,127 2,000
Wataalamu wenzangu wa mifugo,naomba msaada wa dawa rahsi ya kumfanya paka au mbwa awe sterile( Tasa) bila kufanya operation ya kuondoa ovary.
Yupo bibi mmoja wa kimasai ni jirani yangu aliwahi niambia Blue ile wanawekaga kwenye nguo kuwa inafaa kwa kazi hyo.

Unamwekea Paka anakunywa km maji, kwa mbwa sijui aisee... mm ninefanya hvy nasikilizia matokeo!!
 
Kamgomoli

Kamgomoli

Member
Joined
May 3, 2018
Messages
85
Points
150
Kamgomoli

Kamgomoli

Member
Joined May 3, 2018
85 150
Hiyo ya blue nmeisikia ,ila baada ya kujiongeza nmegundua hiyo blue ni carcinogenic inaenda kusabababisha cancer kwenye nyumba ya kizazi ndio maana paka anakua hazai.Hivyo kuna risk ukitumia.
Yupo bibi mmoja wa kimasai ni jirani yangu aliwahi niambia Blue ile wanawekaga kwenye nguo kuwa inafaa kwa kazi hyo.

Unamwekea Paka anakunywa km maji, kwa mbwa sijui aisee... mm ninefanya hvy nasikilizia matokeo!!
 

Forum statistics

Threads 1,326,971
Members 509,668
Posts 32,242,058
Top