Msaada: Computer yangu hainiruhusu kupost kitu chochote Facebook

Msaada: Computer yangu hainiruhusu kupost kitu chochote Facebook

bunyebunye

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Posts
530
Reaction score
677
Wakuu habari ya jioni,
Naombeni wataalam wa computer mnisaidie, computer yangu imegoma kabisa kupost chochote facebook, niki log in kwenye account yoyote fb inanipa uwanja wa kupost status, lakini nikianza kuandika ule uwanja unapotea, nimejaribu kwa account tofauti lakini tatizo bado liko pale pale. nikajua labda tatizo litakuwa kwenye browser, nikatumia browser nyingine tena tatizo likawa kama kwenye browser ya kwanza, lakini nikijaribu kwenye simu inakubali kupost bila tatizo hilo.

Naombeni wajuvi wa haya mambo mnisaidie kutatua tatizo hili, maana limenikwamisha shughuli zangu za ku share habari za blog yangu.

Nawasilisha
 
inawezekana umeshare sana mpk mark akakupa spam yaani hauwezi kushare chochote ww ni mpenzi mtazamaji tu .
 
Back
Top Bottom