Msaada chimbo la mabegi ya shule ya dukani

Msaada chimbo la mabegi ya shule ya dukani

kinywanyuku

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2015
Posts
3,862
Reaction score
3,098
wadau habari za jioni naomba kufahamishwa yale mabegi ya shule ya dukani aina ya biowang je kariakoo naweza kuyapata kwa jumla mitaa gani,maana pande za huku nilizo yanahitajika sana nimeamua kuchangamkia fursa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wadau habari za jioni naomba kufahamishwa yale mabegi ya shule ya dukani aina ya biowang je kariakoo naweza kuyapata kwa jumla mitaa gani,maana pande za huku nilizo yanahitajika sana nimeamua kuchangamkia fursa

Sent using Jamii Forums mobile app
Uko wapi na unaijuaje kariakoo, maana kutajiwa mtaa siyo kuliona duka, maduka mengi ya vitu vya jumla bei rahisi yamejificha hayapo barabarani,

Nenda ddc na kongo nishakutajia mitaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nenda mtaa wa Agrey na mchikichi karibu na maduka ya vyombo ya wachina kuna maduka makubwa ya mabegi.
 
Back
Top Bottom