Msaada: Certification ya Advanced Diploma

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Aug 30, 2018
281
250
Acha uoga, ukiona nafasi imetangazwa wewe peleka naombi. Kuna mwajiri gani asiyeelewa?
Advance diploma ni sawa na shahada ya kwanza.
Utajipotezea nafasi kwa kuwa na hofu isiyokuwapo.
Pa1 mkuu
 

Hazchem plate

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
10,094
2,000
Mimi Nina diploma ya ualimu pia Nina degree ya ualimi. Sasa nataka kusoma digrii ya business administration majoring marketing , au digree ya procurement and logistic management au transportation and logistic management. Ila miaka 3 naona ni mingi sana je naweza soma miaka miwili kisha nikadrop ili nipate hicho cheti cha advance diploma??

Inawezekana tuu, Jiunge degree kwa miaka miwili kisha utapata Higher diploma, ila hakikisha unasoma kwenye Taasisi ( Institutes) like IFM, CBE, NIT Ndio kuna mfumo huo, ukisoma universities hakuna iyo option
 

Kibra49

Senior Member
Jul 19, 2017
167
225
D
Inawezekana tuu, Jiunge degree kwa miaka miwili kisha utapata Higher diploma, ila hakikisha unasoma kwenye Taasisi ( Institutes) like IFM, CBE, NIT Ndio kuna mfumo huo, ukisoma universities hakuna iyo option
DUh hapo kweli changamoto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom