Msaada Black berry yangu inatoa warning ya AJABU

Msaada Black berry yangu inatoa warning ya AJABU

sikiolakufa

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Posts
411
Reaction score
55
simu yangu ya blackberry ni mpya haina hata mwaka, inafanya kazi vizuri haina tatizo lolote...leo asubuhi saa mbili kamili imetoa mlio wa warning huku inionesha alama kama ya betri ya gari yenye + na - ikisema battery service, battery service....nimeangalia perfomance ya battery ni nzuri mno chaji inaweza kukaa hata wiki je hii warning ni ya nini
 
Back
Top Bottom