msaada adobe photoshop

mfereji maringo

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
1,037
1,250
wadau naomba nisaidiwe link nidownload adobe photoshop nipo kijijini mbali, nimeacha mjini softwere zangu. asanteni wadau.
 

Rungu

JF-Expert Member
Feb 23, 2007
3,935
2,000
Google ni rafiki yako mkubwa. Jaribu kutafuta na utapata bila noma!
 

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
7,778
2,000
Mfereji maringo Manyara ipi mi mwenyewe nipo manyara lakini J ntakuwa A-town. ni-PM namba yako!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom