Mu7 JF-Expert Member Joined Jun 15, 2013 Posts 1,655 Reaction score 2,003 Jun 13, 2023 #1 Waungwana, Salaam! Ninahitaji kumpeleka mwanangu chuo binafsi kwa ajili ya kusomea Computer Science chuo cha SAUT - Mwanza. Kuna mwenye uelewa wa kiwango cha ada kwa mwaka ikoje kwa kozi hii?
Waungwana, Salaam! Ninahitaji kumpeleka mwanangu chuo binafsi kwa ajili ya kusomea Computer Science chuo cha SAUT - Mwanza. Kuna mwenye uelewa wa kiwango cha ada kwa mwaka ikoje kwa kozi hii?
Gily Gru JF-Expert Member Joined Jul 4, 2016 Posts 9,496 Reaction score 26,057 Jun 13, 2023 #2 Hiki chuo kina sifa unazotaka hapo?
Mu7 JF-Expert Member Joined Jun 15, 2013 Posts 1,655 Reaction score 2,003 Jun 13, 2023 Thread starter #3 Gily said: Hiki chuo kina sifa unazotaka hapo? Click to expand... Ndiyo
raraa reree JF-Expert Member Joined Jul 11, 2015 Posts 12,027 Reaction score 37,567 Jun 13, 2023 #4 Huko anaenda kusomeshwa CS ubaoni
Masiya JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 7,602 Reaction score 7,344 Jun 14, 2023 #5 Cheki website ya chuo au prospectus yao Mu7 said: Waungwana, Salaam! Ninahitaji kumpeleka mwanangu chuo binafsi kwa ajili ya kusomea Computer Science chuo cha SAUT - Mwanza. Kuna mwenye uelewa wa kiwango cha ada kwa mwaka ikoje kwa kozi hii? Click to expand...
Cheki website ya chuo au prospectus yao Mu7 said: Waungwana, Salaam! Ninahitaji kumpeleka mwanangu chuo binafsi kwa ajili ya kusomea Computer Science chuo cha SAUT - Mwanza. Kuna mwenye uelewa wa kiwango cha ada kwa mwaka ikoje kwa kozi hii? Click to expand...