Msaad wa kishekiria tafadhari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaad wa kishekiria tafadhari

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by wamba, Jul 9, 2012.

  1. wamba

    wamba Senior Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kuna rafiki yangu anaishi na mkewe ila jamaa alimkuta mkewe na mtoto moja na yeye akazaa nae mtoto moja hivyo dada anawatoto 2 na rafiki yangu anamtoto 1, tatizo lililopo baba wa mtoto anapiga simu saa 3 usiku anataka kuongea na mwanae na pia mdogo wa mtoto wake kupitia simu ya mke wa rafiki yangu je hapa kisheria huyu mtoto anatakiwa ( au mazingira) ya huyu mtoto wa kwanza (mwenye baba anaepiga simu saa 3 usiku ) yanatakiwa yaweje ili nimsaidie rafiki yangu kwakuwa anakwazika sana na simu za jamaa wakati wa usiku.
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,503
    Likes Received: 1,164
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha sheria, inaitaji tu busara na huyo jamaa Ataka tu kuharibu Amani ya watu, he needs to be solid that is it, like putting roles, meet him and talk to him, for him to keep his baby is a great favor, he must appreciate that real.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,764
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280
    You can sue him basing your claim on tort of nuisance. An order for restrain may be obtained from the court. Lakini kama alivyosema mmoja wapo hapo juu, ongea naye umweleze kuwa hutaki ampigie mke wako!!! Ndilo tatizo la kuoa "KAYAMBA"!!! In passing, Kwani wasichana hakuwaona mpaka aoe mwanamke aliyezaa!!! Anyway, ni mapenzi yake.
     
Loading...