Msaad wa haraka kuhusu hili tatizo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaad wa haraka kuhusu hili tatizo

Discussion in 'JF Doctor' started by Mazogola, Nov 24, 2011.

  1. Mazogola

    Mazogola Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamini habari za asubuhi,
    Naomba kwa yule ajuaye kuhusu hili tatizo la mama mkwe wangu nikono inamuuma inakuwa na uchungu kama vile kaumwa na inge au mdudu mwenye sumu halafu vilevile huwa inatetemeka sana anashindwa hata beba kitu kidogo , so nlitaka kumsaidia kama kuna wataalamu wanajua hili tatizo mnijuze ili nijue pa kuanzia kumsaidia mama mkwe


    Asanteni sana,:confused3:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    umejaribu kwenda hospital......?
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,239
    Likes Received: 5,408
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa mzee wa upako,pale ni mwisho wa matatizo yote.
     
  4. Mazogola

    Mazogola Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bado sijaenda kiukweli ila nilitaka nipitie humu kwanza niwe na aidea ya ya huu ugonjwa kwa wanaoufahamu zen ntamcheki dokta hamna tatizo kabisa
     
  5. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dalili za vidonda vya tumbo. Check alafafu utaniambia
     
Loading...