Mrembo wa geti kali. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrembo wa geti kali.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Safhat, May 25, 2012.

  1. S

    Safhat JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrembo wa geti kali alipokea cmu ngeni na mambo yalikuwa km hivi:
    SIMU:Hellow una boyfriend?
    MREMBO:Ndio ninae,nani mwenzangu?
    SIMU:Mm babako kumbe una byfrnd!ukirud utantambua!cm ikakatika.
    Akiwa na mawazo ya nini afanye cmu ikaita tena kwa namba ngeni.
    SIMU:Hlw una byfrnd?
    MREMBO:Hapana cna.
    SIMU:Vp mpenz ina maana umenisaliti!
    MRMB:Hapana bby nilijua ni baba.
    CMU:Ni mm baba yko nlikua nahakikisha tu km kweli una bf..utanikoma leo.
    Mrembo kazimia!
     
  2. n

    nolakinabo Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du i kali
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ataipata huyu mrembo
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    hii kali sanaaaaaaaaa
     
  5. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    uongo mbaya
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,798
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    some times uongo unafaa sana tu hasa ktk kutongoza
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    zake 40.
     
  8. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ina maana hafaham tofauti kati ya baba yake na mpenzie ?

    Searching...100%
    Loading...0%
    Network Failed !
     
  9. L

    Lambat New Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebwna eee,hahahahahaha
     
  10. L

    Lambat New Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atachezea kichapo mpaka kesho morning
     
  11. S

    Safhat JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbuka alikua na msongamano wa mawazo kutokana na kuchanganykiwa na cmu ya mwnzo.so ucmlaumu.
     
  12. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii fresh sana ntatumia na mimi
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    teh teh teh hapo dogo atakiona cha mtema kuni tena kama dingi yake ni kama ile midingi ya middle school..! hapo pamechimbika...! umetisha mkuu..!
     
  14. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Dingi ake nae poyoyo tu kwani kuwa na boyfriend kosa
     
  15. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hilo dingi ni noma
     
Loading...