MREMBO MI BADO NAKUTAFUTA

MREMBO MI BADO NAKUTAFUTA

Foxhound

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Posts
28,740
Reaction score
76,384
Jamani ni huyu mrembo alikuwa anaitwa Carrythas alitokea kuuteka sana moyo wangu, sijui labda ni ushamba wangu au ni kitu gani kilinifanya nikajisahau. Ila kiukweli uliuteka moyo wangu. Nimekaa sana na maumivu ya moyo ila kwa kweli nimeshindwa. Inawezekana pia huenda unatumia Id hii bado au uloshabadili ila mi bado nakutafuta. Popote ulipo kama unaupata ujumbe huu naomba unijuulishe, japo kwa PM nateseka sana. Jamani, mwenye kujua lolote juu ya huyu mrembo jamani nawaombeni sana msaada wenu.
 
Jamani ni huyu mrembo alikuwa anaitwa Carrythas alitokea kuuteka sana moyo wangu, sijui labda ni ushamba wangu au ni kitu gani kilinifanya nikajisahau. Ila kiukweli uliuteka moyo wangu. Nimekaa sana na maumivu ya moyo ila kwa kweli nimeshindwa. Inawezekana pia huenda unatumia Id hii bado au uloshabadili ila mi bado nakutafuta. Popote ulipo kama unaupata ujumbe huu naomba unijuulishe, japo kwa PM nateseka sana. Jamani, mwenye kujua lolote juu ya huyu mrembo jamani nawaombeni sana msaada wenu.
~Be first to reply~
@Carrythas unatafutwa huku
 
Anajiita financial services kwa sasa
Jamani ni huyu mrembo alikuwa anaitwa Carrythas alitokea kuuteka sana moyo wangu, sijui labda ni ushamba wangu au ni kitu gani kilinifanya nikajisahau. Ila kiukweli uliuteka moyo wangu. Nimekaa sana na maumivu ya moyo ila kwa kweli nimeshindwa. Inawezekana pia huenda unatumia Id hii bado au uloshabadili ila mi bado nakutafuta. Popote ulipo kama unaupata ujumbe huu naomba unijuulishe, japo kwa PM nateseka sana. Jamani, mwenye kujua lolote juu ya huyu mrembo jamani nawaombeni sana msaada wenu.
 
Baada ya kumtafuta lwa muda mrefu, hatimaye nimempata

ᴸᵉᵍᵉⁿᵈᵃʳʸ [emoji377]
 
Back
Top Bottom