hatari sana habari ya hit and run hamna hapoHataki kuliwa kimasihara
Hapo mabaharia tuwe wapole ukijifanya mzee wa kula kusepa huyo hachukii masaa kukusaka na kukuwahisha mapema kabisa paradiso
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe usiyejua unaona mapambo lakini wazee wa mira na desturi wanajua maana yake!hahahahahahaha nimecheka sana hayo mapambo bwana hata kwetu yapo
ndio ukweli wenyeweAngalia nyonyo zilivyochanjwa chale! Zimekabidhiwa kwa Lucifer! Ukizigusa tu mashetani yanakushughulikia wewe badala ya kuchakata papuchi yake!
Mh