Code Breaker
JF-Expert Member
- Mar 2, 2014
- 1,019
- 446
ES na Mimi naishi kwa kaka, Njoo unitokee!![emoji6] [emoji6]Mjifunze kujitegemea vijana hata kwenye chumba kimoja, ndo maana tunawatongoza
ES na Mimi naishi kwa kaka, Njoo unitokee!![emoji6] [emoji6]Mjifunze kujitegemea vijana hata kwenye chumba kimoja, ndo maana tunawatongoza
Ni kweli mkuuHii ndio maana ukitaka kukata fitina usiwa weka mwaume na mwanamke wasio husiana kidamu pamoja au shetani atakuja baina yao na kuwavuta kwenye majaribio. Ni wachache wanao weza kumshinda shetani pale me na ke wako peke yao.
Ma2c hayoHivi kweli unaweza kumtomba mke wa kakaako? Sina Shaka wewe unaweza kumtomba hata mamaako
Pole mzeeMaswali yenu ya kipumbavu sana. Kwa hiyo ili asiwe towash ni agonge shemeji yake? Aisee wewe ni mpumbavu sana.