Mrejesho;Nimueleze kaka juu ya tabia hii ya mkewe??

Mrejesho;Nimueleze kaka juu ya tabia hii ya mkewe??

mwayungi

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Posts
1,814
Reaction score
3,084
Wadau salamu kwenu,rejea kichwa cha habari hapo juu nilileta mada husika humu jamvini juu ya tabia ya mke wa kaka.Nashukuru kwa wote mliochangia kunishauri,na kunikosoa pia.Ushauri nimeufanyia kazi na nikamuomba kaka anipangie chumba ili nikasimamie biashara zake siwezi kuishi kwake na hilo limewezekana.Shemeji aliniuliza kwanini nimekataa kwenda kuishi nao nikwamueleza kuwa nimeamua kujaribu kujitegemea na alinambia lengo lake lipo pale pale nami nikamuambia kuwa msimamo wangu ni ule ule.Asanteni sana wakuu kwa ushauri mlionipa mubarikiwe
 
SASA NI USHAURI GANI UNAOUTAKA KAMA LENGO LAKO LIKO PALEPAE??!!!UNATAFUTA SABABU YA USHAWISHI UTEMBEE NA SHEMEJIO WEWE...acha tamaa wanawake wengi mbona
 
vizuri.sasa kuwa makini asije kukuibukia huko kwako.....halafu naomba utunze ushahidi mfano sms anazokutumia....simu pia tafuta app za kurekodi thn zitunze..siku akikubaka kwa nguvu halafu akarudi huku kwa braza ako anajilegeza oohh mdg ako alikua amanitongoza mwenyewe na wewe unamwaga ushahidi..
wanawake wengine ni nyoka wenye sumu kali...anaweza kukuharibia maisha huyo na kakako akakufukuza wewe badala ya yeye
 
Hii ndio maana ukitaka kukata fitina usiwa weka mwaume na mwanamke wasio husiana kidamu pamoja au shetani atakuja baina yao na kuwavuta kwenye majaribio. Ni wachache wanao weza kumshinda shetani pale me na ke wako peke yao.
 
Unakimbia nyama ya bure....kizuri kula na nduguyo
 
YAAN sa hv ndio umemrahisishia aisee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom