Mrejesho kuhusu kuzaa na msichana kwa mkataba...

Mrejesho kuhusu kuzaa na msichana kwa mkataba...

Nyamboboy

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2017
Posts
360
Reaction score
459
Habari za wikiendi ndugu zangu,
Niende moja kwa moja kwenye mada,Nilitoa mada hapa jukwaani kipindi fulani kuhusu nia yangu ya kuzaa na msichana kwa mkataba,katika mada hiyo nilielezea kwa urefu kuwa nitakuwa tiyari kumpa matunzo huyo mama mtoto/watoto wangu kwa kipindi cha miaka miwili hadi nitakapochukua mtoto wangu.
Leo nimekuja hapa kuleta mrejesho kuwa nimewapata wanawake wanne,ila nimekubali kuzaa na wawili na mmoja kati yao tumefanya mchakato wa kupata mtoto wiki iliyopita na mwingine nina imani siku siyo nyingi tutafanikisha huo mchakato.Kuhusu malipo kwa kipindi chote hicho tumeelewana na wamekubali kwa moyo mmoja.Nafurahi kuona na hapa kwetu Tanzania watu wameanza kuwa waelewa kuwa ni bora kufanya kile moyo wako unapenda kuliko kuingia kwenye ndoa baadae ikawa shida na matatizo.
Natanguliza shukurani kwa wale walionitia moyo kipindi natoa wazo langu hili.Wikiendi njema!
 
Habari za wikiendi ndugu zangu,
Niende moja kwa moja kwenye mada,Nilitoa mada hapa jukwaani kipindi fulani kuhusu nia yangu ya kuzaa na msichana kwa mkataba,katika mada hiyo nilielezea kwa urefu kuwa nitakuwa tiyari kumpa matunzo huyo mama mtoto/watoto wangu kwa kipindi cha miaka miwili hadi nitakapochukua mtoto wangu.
Leo nimekuja hapa kuleta mrejesho kuwa nimewapata wanawake wanne,ila nimekubali kuzaa na wawili na mmoja kati yao tumefanya mchakato wa kupata mtoto wiki iliyopita na mwingine nina imani siku siyo nyingi tutafanikisha huo mchakato.Kuhusu malipo kwa kipindi chote hicho tumeelewana na wamekubali kwa moyo mmoja.Nafurahi kuona na hapa kwetu Tanzania watu wameanza kuwa waelewa kuwa ni bora kufanya kile moyo wako unapenda kuliko kuingia kwenye ndoa baadae ikawa shida na matatizo.
Natanguliza shukurani kwa wale walionitia moyo kipindi natoa wazo langu hili.Wikiendi njema!
Kila la heri mkuu.
 
Uko sahihi.
Kama mtu kakubaliana na masharti ya mkataba wenu.
Sio Yale mambo mtu anakuvizia umtie mimba aafu aanze kukusumbua kana kwamba mlikubaliana kubebeshana mimba wakati makubaliano ilikuwa kula Bata tu.
 
Masuala ya kuzaa kwa mkataba waachie wazungu hapo unakaa nae miaka 2 sheria ya ndoa kukaa nae tu miez 6 mkeo tayri jiandae kubeba betri
 
  • Thanks
Reactions: rr4
Katika fikra zako umejiweka kama jiwe lisilopata homa! Baadae utanielewa uhai wa mtu ni joto, maji na hewa, kikikosekana kimoja wapo, vingine havina kazi tena. Ujana ni kama moshi ukitoeka tunashika majivu.
 
Masuala ya kuzaa kwa mkataba waachie wazungu hapo unakaa nae miaka 2 sheria ya ndoa kukaa nae tu miez 6 mkeo tayri jiandae kubeba betri
sikai nae mkuu,anapata mimba anaendelea na mambo yake!
 
Masuala ya kuzaa kwa mkataba waachie wazungu hapo unakaa nae miaka 2 sheria ya ndoa kukaa nae tu miez 6 mkeo tayri jiandae kubeba betri
Haya mambo hayajatengenezewa mazingira mazuri kwenye upande washeria siku wakishindwana kila mtu atakua mroho na mchoyo mtaingia mahakamani mtakuwa judged kutokana na sheria hizi ni mawazo yangu
 
badae ukishatunza hawakawii kusema ilichoropoka bahati mbaya
 
Habari za wikiendi ndugu zangu,
Niende moja kwa moja kwenye mada,Nilitoa mada hapa jukwaani kipindi fulani kuhusu nia yangu ya kuzaa na msichana kwa mkataba,katika mada hiyo nilielezea kwa urefu kuwa nitakuwa tiyari kumpa matunzo huyo mama mtoto/watoto wangu kwa kipindi cha miaka miwili hadi nitakapochukua mtoto wangu.
Leo nimekuja hapa kuleta mrejesho kuwa nimewapata wanawake wanne,ila nimekubali kuzaa na wawili na mmoja kati yao tumefanya mchakato wa kupata mtoto wiki iliyopita na mwingine nina imani siku siyo nyingi tutafanikisha huo mchakato.Kuhusu malipo kwa kipindi chote hicho tumeelewana na wamekubali kwa moyo mmoja.Nafurahi kuona na hapa kwetu Tanzania watu wameanza kuwa waelewa kuwa ni bora kufanya kile moyo wako unapenda kuliko kuingia kwenye ndoa baadae ikawa shida na matatizo.
Natanguliza shukurani kwa wale walionitia moyo kipindi natoa wazo langu hili.Wikiendi njema!
went astray! you have eyes but you don't see, what the side of spiritual life, you count you will remain here forever??
 
Back
Top Bottom