Mrejesho:house girl wa Uganda

xfactor

JF-Expert Member
Jan 25, 2014
1,511
1,250
Baada ya lile tukio la house girl wa Uganda kumtesa mtoto heshima imerudi kwa walinda Nyumba.

ImageUploadedByJamiiForums1416961481.337446.jpg
 

MZIMU

JF-Expert Member
Apr 29, 2011
4,060
2,000
Sio ajabu watoto wakike wote wanaanza ngono mapema na wakiume wanakua Mashoga. Hayo Mambo ya housegirls na Ma houseboy.
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,751
2,000
Mwenye tabia yake haachi hata umbebe na beleko ya chuma bado ataendelea tu
 

illuh

JF-Expert Member
Mar 17, 2014
1,259
1,195
Umeonaee...Wazazi yaani wanatakiwa waamke...mambo ya kuwaachia hgirls Twenty four seven waache...wakague watoto kila siku




Sio ajabu watoto wakike wote wanaanza ngono mapema na wakiume wanakua Mashoga. Hayo Mambo ya housegirls na Ma houseboy.
 

grafani11

JF-Expert Member
May 24, 2011
15,457
1,500
Aaaaaahh wapi bado masikio hayawezi kuzidi kichwa, isipokuwa kwa taahira tu....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom