• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mrejesho: Hatimaye nimeanza kung'aa kisawa sawa

Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
945
Points
1,000
Vera ginger

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
945 1,000
Kwenye ule uxi mbona hakuna comment iliyoandikwa utumie hiyo perfect White.. Wewe wewe wewe wewe endelea na hayo madude yako uwe na ngozi kama chapati
Nami nimejiuliza hapa mweeeh
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
48,877
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
48,877 2,000
sijutii kupaka parachute nimekuwa na ngozi km mtoto mchang very soft alf haters wakiulza napaka nini nikiwmbia parachute wanasema nawadangnya
Imekupenda, ngozi hizi zinatofautiana sana
 
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2019
Messages
1,551
Points
2,000
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2019
1,551 2,000
Hata Jina Lako Linasapotii
 
E

Elijah moses

Member
Joined
Jun 14, 2019
Messages
5
Points
20
E

Elijah moses

Member
Joined Jun 14, 2019
5 20
Mko poa?
Weekend inaenda poa sana huku nilipo
Mambo yamekua mengi muda mchache
Niliwahi kuleta uzi hapa kuhusu lotion gani nzuri nipake niweze kung'aa yaani ya kung'arisha ngozi
Rejea uzi huu
https://www.jamiiforums.com/index.php?threads/1494263/nilishauriwa sana nikahangaika wee mwisho wa siku nimeipata hii inaitwa Perfect white ni nzuri balaa week moja tu nilianza kuona changes week ya pili nikang'aa
Sasa hv nimeitumia km week kadhaa hivi kiukweli nimeng'aa vizur sana rangi nzuri ya maji kunde Nani asiyetaka kupendeza?
Nilishauriwa nijaribu caro light,carotone,dodo lakin nikagundua zimepigwa marufuku na Tfda na pia zina hydroquinine
Kwahiyo sasa hivi napaka hii perfect white tu
ILA:Sitangazi biashara isije ikaambiwa natangaza biashara maana hamkawii kusema nimeleta tu mrejesho baada ya kuuliza sana na kuhangaika sana humu kuuliza ni vizuri tulete mrejesho.
Mambo ni mareshi
Bei gan hiyooooo
 
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
2,522
Points
2,000
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
2,522 2,000
Nakushauri paka weweweee Ila ikikaribia kufika mwisho usimalizie. Paka ya juu tu.
Na ukitaka usiwe white sana paka Japo kwa week mara mbili tu. Ukipaka kila siku utakuwa mzungu balaa.
Umeonae
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
35,467
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
35,467 2,000
wewe ni wa kike au wakiume....?
 

Forum statistics

Threads 1,405,666
Members 532,079
Posts 34,492,435
Top