Mrejesho: Hatimaye nimeanza kung'aa kisawa sawa

KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,403
Points
2,000
KijanaHuru

KijanaHuru

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,403 2,000
Uzi bila picha haunogi kabisaaaa
ni kama maji bila kahawa useme unakunywa kahawa
 
RUJEINER

RUJEINER

Senior Member
Joined
Jan 18, 2018
Messages
120
Points
250
RUJEINER

RUJEINER

Senior Member
Joined Jan 18, 2018
120 250
Dada angu yaani mara mia ungepaka ata carolight kuliko hiyo lotion mwanzo utang'a a sana kama ulivyo hvo ila subir ukate mwezi utajuta kutumia hyo creme. Kwanza utatoka chunusi kubwa kama majibu, pili white spots zitakujaa miguun, tatu ni creme yenye hydroquinon nyingi sana japo kwenye kopo lake wameandika "with no hydroquinon" .. ushaur wangu achana nayo mara moja tafuta lotion nzuri ambayo haina kemikali.
 
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,857
Points
2,000
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,857 2,000
Dada angu yaani mara mia ungepaka ata carolight kuliko hiyo lotion mwanzo utang'a a sana kama ulivyo hvo ila subir ukate mwezi utajuta kutumia hyo creme. Kwanza utatoka chunusi kubwa kama majibu, pili white spots zitakujaa miguun, tatu ni creme yenye hydroquinon nyingi sana japo kwenye kopo lake wameandika "with no hydroquinon" .. ushaur wangu achana nayo mara moja tafuta lotion nzuri ambayo haina kemikali.
Caro light huwa hainipendez wala hainipi matokeo hata tone
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
60,797
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
60,797 2,000
Jina tu la hiyo lotion linajieleza kua ni ya kuchubua 'perfect white',

Hapo bado hatujalichambua jina la mtoa mada,
Lol
Kuna dada ameharibikaaaaaaa kisa hayo macream yao, ngoja vije vianze kumchachia atarudi humu kuomba ushauri.
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
60,797
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
60,797 2,000
Ukisema utaitwa Hater,
lol.
Hiyo ni cream tena ina makemikali hatari, nimemuona alieharibika hivyo kama ni hate basi waendelee tu. Muda utaamua.
Hivi kwanini lakini watu wanahangaika sana kuziharibu ngozi zao nzuriii.
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
6,968
Points
2,000
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
6,968 2,000
Hiyo ni cream tena ina makemikali hatari, nimemuona alieharibika hivyo kama ni hate basi waendelee tu. Muda utaamua.
Hivi kwanini lakini watu wanahangaika sana kuziharibu ngozi zao nzuriii.
Wameaminishwa weupe ndio uzuri,
akili zao zimefungwa
 

Forum statistics

Threads 1,342,435
Members 514,664
Posts 32,751,256
Top