MR.Tanzania baada ya kulewa chakari

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,820
2,000
Baada ya kupombeka ameamua kutembea kama miss huku akipigwa picha
 

Attachments

  • 1409741766027.jpg
    File size
    26.3 KB
    Views
    1,032

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,556
2,000
Pombe ikikolea kwanza hafagiliwi mtu...
Hata ukiwa kama fidodido utajiona bonge la mtu...

Pombe pombe ikikolea inakua noma...
Pombe pombe ikikolea inakua sooo...
 

sosoliso

JF-Expert Member
May 6, 2009
8,498
2,000
Hahhaha......shemejiiiiiiiiiii......mekumiss sana wewe.
Nipo jimama lao, nimetulia tuli.
Ila huo mzigo hatareeeeeee, afu umekunjwa kuelekea chini

Ha ha ha Shemeeeji.. Hicho kitu lazima binti atoke mita na kuacha pichu ndani..
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,214
2,000
Pombe ikikolea kwanza hafagiliwi mtu...
Hata ukiwa kama fidodido utajiona bonge la mtu...

Pombe pombe ikikolea inakua noma...
Pombe pombe ikikolea inakua sooo...
hahaha Suma G alikuwa noma,tatizo vipaji vya bongo vinazimika mapema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom