Mr. Romantic

Mr. Romantic

Haya superstar...yule babu uache kubebishana naye haraka...sijawahi kuitwa majina matatu yanayofanana superstar.

Nishacome.
Hahaha hahaha hahaha
Usiniambie uko na wivu kwa yule mzee!

Umecome na nini superstar kipenzi
 
Unamjua Enrique Iglesias baby? Akiimba nyimbo za kubembeleza adi una data... kuna My number one na Hero noma sana

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
SAFI SANA kwa kumjua iglesias hakuna nyimbo yake ambayo sina... itafute moja inaitwa do you know kwa spanish inaitwa dimelo asee huyu anakipaji sana kuna binti anaitwa alan walker na victoria justice wapo vizuri pia wanaimba kwa jisia sana
 
Back
Top Bottom