Mr. Romantic


lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
1,019
Likes
1,274
Points
280
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
1,019 1,274 280
View attachment 1018040

Wa kuitwa Mbosso Khan a.k.a muhindi wa kusini.
Ni wimbo gani unaupenda kutoka kwake? Ana mashairi mazito huyu mtoto ila mengine yana ukakasi

Sent using Jamii Forums mobile app
Yani mashamu shamu mtoto kanikabiri oooh
Hadi na come come saa kumi na mbili alfajiri
Na nshavesha nyota cheo chake kikubwa cha mapenzi
Kanijaza kanichota kanishika pabaya

Nakutadharisha simu za usiku punguza
Unahatarisha penzi langu moto punguza

Nshakusahau nakumbuka tu lako jina
Kidogo angalau
Umeng'oa mzizi sio kukata shina
Penzi wakapandau dau aah
Mjini baba pesa fitina
Mimi ukanidharau
Visenti haba mfuko umechina


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
31,225
Likes
26,122
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
31,225 26,122 280
Umetisha sana
Yani mashamu shamu mtoto kanikabiri oooh
Hadi na come come saa kumi na mbili alfajiri
Na nshavesha nyota cheo chake kikubwa cha mapenzi
Kanijaza kanichota kanishika pabaya

Nakutadharisha simu za usiku punguza
Unahatarisha penzi langu moto punguza

Nshakusahau nakumbuka tu lako jina
Kidogo angalau
Umeng'oa mzizi sio kukata shina
Penzi wakapandau dau aah
Mjini baba pesa fitina
Mimi ukanidharau
Visenti haba mfuko umechina


Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
793
Likes
892
Points
180
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
793 892 180
Unamjua Enrique Iglesias baby? Akiimba nyimbo za kubembeleza adi una data... kuna My number one na Hero noma sana

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Mkuu pia jipe muda wako kumsikiliza huyu fundi wanaemuita Ed Sheeran. .bila muziki sijui haya maisha yangekuwaje.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,727
Likes
43,970
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,727 43,970 280
Mkuu pia jipe muda wako kumsikiliza huyu fundi wanaemuita Ed Sheeran. .bila muziki sijui haya maisha yangekuwaje.

Sent using Jamii Forums mobile app
Naam alinikuna tu kwa wimbo wake wa Think it loud na Perfect yaani namkumbuka mrembo mmoja wa kizulu kabisa!!

Lakini ata Runtown yuko poa sana

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
 

Forum statistics

Threads 1,275,165
Members 490,925
Posts 30,534,738