Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,958
- 183,575
Kumtongoza binti yangu ni boonge la tusi.
Kumtongoza binti yangu ni boonge la tusi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wewe kaka yako si unamuonaga malaika!
[emoji124][emoji124][emoji124][emoji124]
Mweeeeh!![emoji23][emoji23][emoji23] kabisa yaani yule alikuja duniani kimakosa
Sent using Jamii Forums mobile app
mbosso khanKaimba nani?
Styl yake ya uimbaji hainivutii hivyo siwezi kupenda wimbo wake wowote.mbosso khan
Ukipewa kadedication ka hivyo lazima ufe[emoji23][emoji23]
Very TrueNa wavimbe na wanune
Ishakuwa yakooo[emoji445][emoji445][emoji445]
Huu wimbo ni mtamu kama jina lake
Ukishaona wanawake na watoto wamekubali kazi yako, basi jua umetoboa.
Hahahahaha mwenyewe hata sijui unavyoendelea ila ni mtamu sanaaaaItafune imung'unye.....mmmh nimeshindwa kumalizia[emoji85][emoji85][emoji85]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbee na wanaume je?