Achana naye ndiyo maana siku hizi hanipi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
My kaka umekanwa mapemaa.
Kipindi nipo shule yalinizingua kujibia mtihani nikayachukia moja kwa moja
Marahaba.
Lakini kapendeza sana babe, nahisi atakua alisha olewa...[emoji45] [emoji45]
Superstar...nasikia umenihamuLe superstar!.
Nakusalimia mimi
Babe, unaongea na mimi au unaongea na simu?Nimeitika dada...Babe, leo kweli unanikana mdaka chozi lako....!![emoji17] [emoji17]
Hahaa poleKipindi nipo shule yalinizingua kujibia mtihani nikayachukia moja kwa moja
[emoji12] [emoji12]
[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]Lakini kapendeza sana babe, nahisi atakua alisha olewa...[emoji45] [emoji45]
EwaaaaaSuperstar...nasikia umenihamu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimeitika dada...Babe, leo kweli unanikana mdaka chozi lako....!![emoji17] [emoji17]
Wimbo wa huyo mtu kwa picha
Dada, hili ndilo tatizo la kumiliki mdada kisu haki...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huyu dakika tatu mbele walah!
Vumilieni tu kupangwa kaka wa mimi maana hamna namna.Dada, hili ndilo tatizo la kumiliki mdada kisu haki...