Mpya: Maeneo 10 ya kutembelea msimu wa Krismas na Mwaka Mpya

Mpya: Maeneo 10 ya kutembelea msimu wa Krismas na Mwaka Mpya

Spanishboy

Senior Member
Joined
Apr 24, 2011
Posts
118
Reaction score
65
Tanzania inaorodha ndefu ya vivutio vya utalii ambavyo vinasimamiwa kikamilifu na Shirika la Hifadhi za Taifa la Tanzania (TANAPA) lakini kuna ambazo zinafaa kutembelewa wakati huu wa sikuu kuu ambazo ni pamoja na hifadhi ya Taifa ya Arusha, Katavi, Mikumi, Manyara, Ruaha, Rubondo, Serengeti, Saadan, Udzungwa na Kitulo. maelezo na maelekezo ya namna ya kufika maeneo haya yako hapa Very hot: Maeneo 10 ya kutembelea msimu wa Krismas na Mwaka Mpya - Tabianchi
 
sio unakumbuka kutembea tu,na nyumba za ibada tuzitembelee kwa sana tu
 
sio una kumbuka msosi wakati nyumbani mwa bwana haujaenda hio ndo krissmass jamani
 
Tanzania inaorodha ndefu ya vivutio vya utalii ambavyo vinasimamiwa kikamilifu na Shirika la Hifadhi za Taifa la Tanzania (TANAPA) lakini kuna ambazo zinafaa kutembelewa wakati huu wa sikuu kuu ambazo ni pamoja na hifadhi ya Taifa ya Arusha, Katavi, Mikumi, Manyara, Ruaha, Rubondo, Serengeti, Saadan, Udzungwa na Kitulo. maelezo na maelekezo ya namna ya kufika maeneo haya yako hapa Very hot: Maeneo 10 ya kutembelea msimu wa Krismas na Mwaka Mpya - Tabianchi

Tusisahau Pia Kutembelea na Wagonjwa Hospitalini na Majumbani na Kuwapa Msaada Wenye Shida na Mahitaji Japo Nakiri Kuwa Kutembea Vivutio mbalimbali ni Elimu Nzuri na Kubwa Sana Ya Ufahamu na Utambuzi. Ila Na Wewe UMEBAGUA Je na Sisi Tusiokuwa Na Faranga ( Pesa ) twende Wapi Christhmas hii na Mwaka Mpya Ujao? Kwa Kutusaidia Zaidi Tuwekee Sehemu za Matajiri Kama Nyie na Zetu Sisi Walalahoi:smile-big:
 
Tusisahau Pia Kutembelea na Wagonjwa Hospitalini na Majumbani na Kuwapa Msaada Wenye Shida na Mahitaji Japo Nakiri Kuwa Kutembea Vivutio mbalimbali ni Elimu Nzuri na Kubwa Sana Ya Ufahamu na Utambuzi. Ila Na Wewe UMEBAGUA Je na Sisi Tusiokuwa Na Faranga ( Pesa ) twende Wapi Christhmas hii na Mwaka Mpya Ujao? Kwa Kutusaidia Zaidi Tuwekee Sehemu za Matajiri Kama Nyie na Zetu Sisi Walalahoi:smile-big:
nimekuelewa lakini cha kwanza kutembelea maeneo hayo si gharama na sio kwa matajiri tu, siku zote kuchagua ni kuamua, unaweza kutumia fursa hii kutembelea wagonjwa ni jambo jema pia
 
sio una kumbuka msosi wakati nyumbani mwa bwana haujaenda hio ndo krissmass jamani
swala la kutoa kwa bwana halisubiri krismas pekee ni la kila siku hivyo waweza kuamua pia kutembelea jumuiya zote za jimbo lako ukajifunza mengi ni uamuzi tu
 
Back
Top Bottom