Mpira tanzania

Mpira tanzania

Phile E Gobre

Member
Joined
Oct 31, 2013
Posts
10
Reaction score
3
Tanzania ina mpira mzuri lakini chanzo cha ligi yetu kutokufikia viwango vya kimataifa ni: 1.mipangilio hasi katika vilabu. 2. Tunaiga mf:watz mfumo tunaotumia ni wa england 3.viongozi waliopo wako kimaslahi zaidi 4.mitaala ya elimu imeweka mchezo kama kipengele cha ziada hasa ngazi za primary schol 5.uongozi wamebez kuangalia uwezo wala co kipaji jambo ambalo linaleta kuporomoka kwa soka letu.
 
Back
Top Bottom