Mpenzi wangu wa zamani arudi na mtoto

Mpenzi wangu wa zamani arudi na mtoto

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Posts
583
Reaction score
348
Naombeni ushauri wakuu,

Nilikuwa na mpenzi ambaye tuliachana baada ya kupata bwana mwingine na mimi kipindi hicho nikiwa kwenye hali ngumu kimaisha.

Ila cha kushangaza hivi karibuni amerudi na ameniomba msamaha kabla sijaamua vyema nikafanya nae mapenzi mara mbili, tatizo kwangu sio yeye ni mtoto wake hata miezi sita bado.

Pia naona familia yangu sidhani kama itaafiki kuwa nae, vilevile mimi sina upendo uleule wa mwanzo.

Nifanyeje ili niachane nae bila kumuumiza.
 
Mnarudiana kivipi? Huyo mtoto ni wako au? Je, unaoa au unatengeneza tu maziwa ya mtoto?? Huko alikokuwa aliolewa au alipeleka mashine kutengenezwa tu. Umeacha maswali meengi kabla hujajibiwa
 
Yaani wewe muda wote huu ulikuwa huna mwanamke mwingine tu???
Halafu familia yako ndiyo inakuchagulia mtu wa kuoa???
Daah karne hii wanaume wanalia lia tu!!!
 
Naombeni ushauri wakuu,nilikuwa na mpenzi ambaye tuliachana baada ya kupata bwana mwingine na mimi kipindi hicho nikiwa kwenye hali ngumu kimaisha,ila cha kushangaza hivi karibuni amerudi na ameniomba msamaha kabla sijaamua vyema kaleta mzigo na nimefumua mara mbili tatizo kwangu sio yeye ni mtoto ake hata miezi sita bado,pia naona familia yangu sidhani kama itaafiki kuwa nae,vilevile mimi sina upendo uleule wa mwanzo,nifanyeje ili niachane nae bila kumuumiza.

Solution ni simple..
Kama huna upendo ule ule, mfanyie alichokufanyia wakati anapata huyo bwana mwingine.
 
Naombeni ushauri wakuu,nilikuwa na mpenzi ambaye tuliachana baada ya kupata bwana mwingine na mimi kipindi hicho nikiwa kwenye hali ngumu kimaisha,ila cha kushangaza hivi karibuni amerudi na ameniomba msamaha kabla sijaamua vyema kaleta mzigo na nimefumua mara mbili tatizo kwangu sio yeye ni mtoto ake hata miezi sita bado,pia naona familia yangu sidhani kama itaafiki kuwa nae,vilevile mimi sina upendo uleule wa mwanzo,nifanyeje ili niachane nae bila kumuumiza.

mbona umeandika mcharazo.
 
unasex vp na mwanamke mwenye mtoto anaenyonyesha?? au wewe hujafundwa nini? ndo maana humu JF wanahofia elimu yako na umri wako.
 
Naombeni ushauri wakuu,

Nilikuwa na mpenzi ambaye tuliachana baada ya kupata bwana mwingine na mimi kipindi hicho nikiwa kwenye hali ngumu kimaisha.

Ila cha kushangaza hivi karibuni amerudi na ameniomba msamaha kabla sijaamua vyema nikafanya nae mapenzi mara mbili, tatizo kwangu sio yeye ni mtoto wake hata miezi sita bado.

Pia naona familia yangu sidhani kama itaafiki kuwa nae, vilevile mimi sina upendo uleule wa mwanzo.

Nifanyeje ili niachane nae bila kumuumiza.

mwambie ukweli achana nae
 
Naombeni ushauri wakuu,

Nilikuwa na mpenzi ambaye tuliachana baada ya kupata bwana mwingine na mimi kipindi hicho nikiwa kwenye hali ngumu kimaisha.

Ila cha kushangaza hivi karibuni amerudi na ameniomba msamaha kabla sijaamua vyema nikafanya nae mapenzi mara mbili, tatizo kwangu sio yeye ni mtoto wake hata miezi sita bado.

Pia naona familia yangu sidhani kama itaafiki kuwa nae, vilevile mimi sina upendo uleule wa mwanzo.

Nifanyeje ili niachane nae bila kumuumiza.
Ebu nisaidie huyo mtoto wa chini ya miezi sita niwanani? Na nini sababu za yeye kuachana na huyo bwana wake baada yako?
 
Achana nae akale alikopeleka mboga, ila uache tamaa za fisi humtaki kwanini umemtier
 
Naombeni ushauri wakuu,

Nilikuwa na mpenzi ambaye tuliachana baada ya kupata bwana mwingine na mimi kipindi hicho nikiwa kwenye hali ngumu kimaisha.

Ila cha kushangaza hivi karibuni amerudi na ameniomba msamaha kabla sijaamua vyema nikafanya nae mapenzi mara mbili, tatizo kwangu sio yeye ni mtoto wake hata miezi sita bado.

Pia naona familia yangu sidhani kama itaafiki kuwa nae, vilevile mimi sina upendo uleule wa mwanzo.

Nifanyeje ili niachane nae bila kumuumiza.

Uko mkoa gani, tuanzie hapo
 
Naombeni ushauri wakuu,

Nilikuwa na mpenzi ambaye tuliachana baada ya kupata bwana mwingine na mimi kipindi hicho nikiwa kwenye hali ngumu kimaisha.

Ila cha kushangaza hivi karibuni amerudi na ameniomba msamaha kabla sijaamua vyema nikafanya nae mapenzi mara mbili, tatizo kwangu sio yeye ni mtoto wake hata miezi sita bado.

Pia naona familia yangu sidhani kama itaafiki kuwa nae, vilevile mimi sina upendo uleule wa mwanzo.

Nifanyeje ili niachane nae bila kumuumiza.

Wewe alipopata bwana mwingine akakuacha hukuumia!? Alijali?
 
Back
Top Bottom