Mpenzi wangu ni mwingi wa hasira

Mpenzi wangu ni mwingi wa hasira

karim02

Member
Joined
Apr 25, 2016
Posts
64
Reaction score
40
Poleni na majukumu ya kutwa nzima wakuu,

Nimekuwa na mahusiano na mpenzi wangu kwa zaidi ya mwaka sasa, bali tabia yake ya hasira na kutokuwa mvumilivu vimekuwa ni changamoto kubwa kwangu, kiukweli mpenzi wangu huyu hana subira na ni mwingi wa hasira, hususani anapohitaji kitu hutaka apate kwa wakati. Namaanisha kama huna anachohitaji kwa wakati husika ni shida, atakasirika, atavimba na pengine kukutamkia maneno yasiofaa, nipo njia panda sijui nifanye nini ili kuepuka changamoto hizi.

Naombeni ushauri wenu please.
 
Kama ulishaongea nae ila bado habadiliki achana nae Huyo hana mapenzi ya kweli acha kujipa ugonjwa wa BP
 
Ongea nae taratibu,hasa nyakati akiwa na furaha.
Waweza mpa dinner date, kisha baada ya dinner umueleze vile anakukwaza na tabia yake hiyo ya kukasirika kila wakati.
Mueleze ni vile unampenda,hutaki kumpoteza ndio maana umeamua kutafuta suluhu.

Haya nimekushauri by experience, nilikuwa hivyo...
Lakini bae alinibadisha kwa upole.
Siku hizi naweza kuzidhibiti hasira zangu kwa kiasi kikubwa.
All the best,
Cheers.
 
Achana nae Huyo anakupa ugonjwa wa kichwa tuu btw angekuwa anakupenda asingekuwa anakukasirikia kasirikia
 
Wanaume wa hivyo hasira zikiisha anamapenzi utajiona queen, zikimpanda unaamua haki kweli ninamuacha. Watu wanashangaa miaka inakwenda mko wote.
 
Anafanya kazi?

wengi wanaotaka kupewa kitu kwa haraka hawajui hata kufanya kazi na kulipwa kwa jasho lako

mtafutie kazi ili ajifunze discipline ya kutunza pesa
 
Anataka kupewa kitu kwa haraka kwani we ni bank kwamba pesa zipo mda wote, au kila akitakacho unacho mda huo?

Mtu ambaye hajishughulishi, hajui ugumu wa kupata kitu/pesa, yeye anataka na usipompa mda huo anakuwa mwingi wa hasira, akidhani unamnyima makusudi.
 
Huyo ni mwanaume anayeomba ushauri sweetheart...i.e mwenye mihasira hiyo ni mwanamke.
Mshika mawili moja humponyoka, kuna ninayo yafanya huku, sikusoma uzi vizuri mkuu.
 
Me tukigombana huwa anaanza kuchat na ex wake na kuongea nae kutoa hasira.ila tukiwa powa huwa anamchunia
 
Il
Poleni na majukumu ya kutwa nzima wakuu,

Nimekuwa na mahusiano na mpenzi wangu kwa zaidi ya mwaka sasa, bali tabia yake ya hasira na kutokuwa mvumilivu vimekuwa ni changamoto kubwa kwangu, kiukweli mpenzi wangu huyu hana subira na ni mwingi wa hasira, hususani anapohitaji kitu hutaka apate kwa wakati. Namaanisha kama huna anachohitaji kwa wakati husika ni shida, atakasirika, atavimba na pengine kukutamkia maneno yasiofaa, nipo njia panda sijui nifanye nini ili kuepuka changamoto hizi.

Naombeni ushauri wenu please.
ili kuepuka hizo changamoto hizo inabidi umkwepe au kila mtu afanye yake hii itasaidia sana
 
.huyo mtu wako usimuache..cha msing tafuta muda akiwa happy muelekeze kuwa hupend iyo tabia...mapenz kuelekezana bhn..mwisho wa siku atachange polepolee yn hutoamin et
 
Anataka kupewa kitu kwa haraka kwani we ni bank kwamba pesa zipo mda wote, au kila akitakacho unacho mda huo?

Mtu ambaye hajishughulishi, hajui ugumu wa kupata kitu/pesa, yeye anataka na usipompa mda huo anakuwa mwingi wa hasira, akidhani unamnyima makusudi.
ndiyo maana siku hizi upendo hamna kabisa.. yaani hapo kaandika "kitu" naona wanaume mmeshatafsiri "kitu" ni hela!
je kama ni kitu kingine nje ya hela?
 
ndiyo maana siku hizi upendo hamna kabisa.. yaani hapo kaandika "kitu" naona wanaume mmeshatafsiri "kitu" ni hela!
je kama ni kitu kingine nje ya hela?

Hata mimi sikulenga kwenye pesa tu kiongozi, najua kuna mengi mtu aweza kuhitaji toka kwa mpenziwe.
 
Back
Top Bottom