Mpenzi wangu kaniacha ghafla bila kunieleza sababu

Mpenzi wangu kaniacha ghafla bila kunieleza sababu

Ila mi naona labda umshukuru kwakukueleza ukweli mapema, maana pengine wakati unamtongoza alikuwa na umgomvi na mpenzi wake, hivyo labda wamepatana ndio maana ameona aamue moja kuliko kuwa na wapenzi wawili,

Mwambie asante
Asante kwa ushaur mkuuu
 
Mkuuu mtot tulitokea kupndana sema gaflaa tu mkuuu yani hapa sili,sinywi ata haja siend mkuu
Jikeep busy hao viumbe somtym akili zao wanazijua wao wenyewe
Acha kuwaza sana, hujui nn Muumba kakupangia, using'ang'anie sehemu ambayo haikupendi
 
Chenye mwanzo hakikosi mwisho.
Mwisho wa safari moja ni mwanzo wa safari nyingine .

Wahenga walinena [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Ni matumaini yangu nyie ni wazima wa afya, ni juzi tu nimejiingiza katika mahusiano na msichana mmoja hivi yapata miezi miwili lakini oversuddenly juzi tumekutana kanitamkia eti tuachane. Nilimuliza sababu anasema eti kaamua tu.

Jamani nyie wadada kwanini lakini?
Kuna mwenzio anamfaidi Huyo.

Unaonekana bado ni foolish age Ndio maana unalalamika kuachwa. Sisi matured huwa ni mwendo wa kimya kimya, unaachwa na ww unatafuta alieachwa maisha yanasonga!
 
Back
Top Bottom