Mpenzi wangu hataki kulala kwangu kisa sijamuoa

Mpenzi wangu hataki kulala kwangu kisa sijamuoa

Mzigo unakula? kama ndiyo..unataka alale kwako ili akulinde unaogopa au? kama hapana..ungeanza kuomba/kuchukua mzigo kwanza kabla hujafika huko
 
Muoe mbona rahisi sana......unatakaje kutumia kitu kisichokuhusu.....
 
Ana usahihi gani sasa kama anatoa....Huu aidha ni mgomo baridi ili aolewe ama ana mtu anayelala naye.

-Ingekuwa maadili asinge zini.
Umejuaje kama anatoa?
 
Ni Kweli kabisa. Asitake kufanya dhambi kuwa jambo la kawaida.
Anachokifanya mpaka sasa ni makosa, bado kaenda mbali zaidi na kutaka kumlaza kwake pasipo idhini ya walezi wake, mwisho wa siku akimchoka anamwacha kwa kisingizio cha tabia mbaya.

Kama anampenda kweli na anania ya dhati akamfuate kwa wazazi wake, anavyotaka yeye ni kumdharirisha.
 
Huyo ndo mzuri anakupa space ya kuspend na wengine usiku. Wengine ving'ang'anizi utajuta, ukigusa tu kahamia. Mpaka utajuta kwa nn uliomba
 
Back
Top Bottom