Mpenzi wangu hana mambo kabsa chumbani

Kama sio mchaga basi atakua hajatumika sana huyo.
Basi mfundishe nini cha kufanya baadae atakua malaya kitandani.
 
Hahaha wengine wakikalia kazi yao ni kutingisha kichwa tu, huko chini amna kinachotingishika hadi unajiuliza huyu anautani na mimi au
 
Oooohh emu jarbu kufundisha naamin utafurahi mwenyewe Lakini hakikisha anakuwa rafiki na mazingira ya kujifunzia yaani usije ukamuuzi kwenye mafundisho yako

Kama atakuwa hayuko tayari kujifunza jarbu kubadilika wewe mwenyewe hakikisha unamsoma vzur then muda ya mechi unamchelewesha kukojoa hadi mnakojoa wote
 
Mjaribu Amber Ruty mkuu...anaweza kata kiu yako.
 
Wakati unaniii mtie kidole kwenye naniii ...automatically ata move kiuno.
 
Daah!! Mkuu nimekuelewa ila cfurahii uwepo wake chumban naona bora nipige nyeto 2 kuliko kua nae
 
Wewe ni mpumbavu sana. Wakiwa na mabwawa mnalalamika, wakina wajuvi mnalalamika,wakiwa goigoi mnalalamika.
Ni lini binadamu atakuja kuridhika?
N bora angekua mjuz hapo ningesema mm ndio mwenye shida,,, kwan bro nia hasa ya kua na dem n nn??
 
inabidi wewe ndio umuelekeze nini anachotakiwa kufanya, huenda hajui lakini kadri mda unavyozidi kwenda atafahamu tu
Mkuu!!! Cjui n kwambie ana kauoga flan iv coz nshamtumia mpaka some videos nikamwambia,, bby m hii style naikubali afu uwekama unazungusha flan iv ila bado tu
 
Kama ni kweli hajui basi mfundishe hilo ni jukumu lako wewe mjuvi,.na awe tayari kufundishika maana wengine hawakawii kusema "we naeee humalizii tyuu" ila wote mkijua kurindima woiii hapawi pakavu kutia mchuzi[emoji41]
Ntafanya hvyo mkuu!! Then ntarudi tenah hapa kuleta mrejesho
 
Daaah!!! Kumbe 2po wengi eeeh!! [emoji16][emoji16][emoji16] Nilijua niko mwenyewe axee
 
Basi mpeleke mafunzo ya mapenzi au hana feelings nawewe
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…