Doh, najuta kutoa email yangu
Maana ndio mvua za maswali kama haya,
Money Penny, me Nina mpenzi wangu nampenda Sana, lakini ana tatizo moja Tu
Money Penny: Tatizo gani?
Kijana: anapenda Sana kucheka, Yani akikutana na kitu kinachekesha, hapo mjipange DK 10 mpaka 15 anacheka yeye tu.
Money penny: uweee, sasa utafanyaje?
Kijana: naona hata aibu kumpeleka Kwa familia yangu, na familia yangu walivyo serious mambo ya kuchekacheka hawana
Money Penny: Kwani dada anachekajs Huyo?
Kijana: We Acha tu, hata Mimi siwezi muigizia, sijui nafanyaje
Money Penny: mmekaa kwenye mahusiano Miaka mingapi??
Kijana: miezi 3
Haya wale wenye Sura zao spesho muje mumpe msaada kijana ya watu