😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Labda wakati unampa haki yake unamuumiza kwa ajili ya mzigo mkubwa, lazima akuite hivyo..[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent from my Infinix X655C using JamiiForums mobile app
![]()
Zero IQ Nipe hii mbinu ya kula mademu Wakali
Hivi kwann mademu wakali siku hizi ni ngumu Sana kuwapata kwa baadhi ya sisi vijana tusio na hela, nimekuwa nikisoma nyuzi za member mmoja wa humu anajiita Zero IQ, Huyu jamaa anasemaga anawala mademu wakali kila siku jap ni muuza chipsi tu Ila anajipigia watoto wazuri daily, kaka zero IQ...www.jamiiforums.com
Anakosea sanaaaa. Kuitwa Daddy au Papa at least mfuko uwe unaeleweka maninaa anakupa sifa sio zako mteme fasta.
Kimeumana!![]()
Mtoto wa kwanza nilizaa nikiwa na umri wa miaka 16
Ndio,mara tu nilipoanza kumla ticha wangu,huo mchezo wa kugegeda ikawa ndio starehe yangu kubwa sana Nilikuwa nagegeda mabeki 3,wafanyakazi wa baa,wanafunzi,akina mama ntilie na wakati fulani niliwahi kumla mzungu mmoja sikumbuki nahisi alikuwa ofisa kilimo Yupo binti mmoja alikuwa anasoma...www.jamiiforums.com
Na wewe kaa kwa kutulia. Wewe tayari ni Baba Acha akuite tu[emoji51][emoji51]
Kak una nikumbusha enzi za ujana nipo Moshi nika date na li dada la stationary yaan alikuwa ananiita babaahHivi ni sahihi mpenzi wangu kuniita baba? Amezoea kuniita jina hilo je, kuna madhara?
Baba anakula mwanaWewe ulitaka akuite mama? au ulita akuite jina gani?
😂😂😂😂😂😂
Kak una nikumbusha enzi za ujana nipo Moshi nika date na li dada la stationary yaan alikuwa ananiita babaah
Ss siku nilipokuwa nae 4*6 nikitoa DOZI anapiga kelele wewe babaah babaah yanguuu oh oh ndipo hostel mate wenzangu wakaniuliza jana ulikuwa ulikuwa unamlilia baba yakoo au ? Hahahahaha bac washikaji wakawa wananiita babah 😆😆
Dah umenikumbusha mbali, ww usiwe na wasi kuitwa baba
Na wewe muite Mama.
Usikubali...mwambie Kilambimkwidu amekutuma umwambie akuite DUSHE