Mpenzi wangu anajirahisisha sana kwa wanaume wengine

Mpenzi wangu anajirahisisha sana kwa wanaume wengine

!
!
Mchukue nenda nae geto kwako kisha funga mlango mpe mbupu ya kufa mtu yaani bonge moja la shoo la kikatili hivi halafu ukimaliza msomee makosa yake. Akizingua Ongeza sauti ya subwoofer hadi juu anza kumpa kisago heavy... Unamuuliza kwa nini unajirahisisha hivyo? akijiumauma unamtisha kushoto unamkata kofi kulia lile la nguvu la kumtoa wenge halafu unamuuliza tena lile swali, ataitikia tu eeh au atasema yaani unanipiga, mtaim kabla hajamalizia neno lake piga kelbu nyingine ya hatari sana. Wakati unafanya yote hayo huku unamwambia shiiiiiii acha kelele huku unamnyonga mkono baada ya dakika takribani tano mwachie halafu mwambie hili trela tu ukirudia kujirahisisha nitakugumisha kenge wewe . Halafu mwache aende zake.
Mkuu uliwahi pitia JKT?...maana akili yako ni ya ziada.
 
Don't make a mistake most of us did years back.

Wapo wanawake wenye maadili na wazuri wengi, utapata wa kuoa
 
!
!
Mchukue nenda nae geto kwako kisha funga mlango mpe mbupu ya kufa mtu yaani bonge moja la shoo la kikatili hivi halafu ukimaliza msomee makosa yake. Akizingua Ongeza sauti ya subwoofer hadi juu anza kumpa kisago heavy... Unamuuliza kwa nini unajirahisisha hivyo? akijiumauma unamtisha kushoto unamkata kofi kulia lile la nguvu la kumtoa wenge halafu unamuuliza tena lile swali, ataitikia tu eeh au atasema yaani unanipiga, mtaim kabla hajamalizia neno lake piga kelbu nyingine ya hatari sana. Wakati unafanya yote hayo huku unamwambia shiiiiiii acha kelele huku unamnyonga mkono baada ya dakika takribani tano mwachie halafu mwambie hili trela tu ukirudia kujirahisisha nitakugumisha kenge wewe . Halafu mwache aende zake.


Wanawake wa hivyo hata haihitaji muda wote huo, hata hawastahili
 
Na bado unamwita mpenzi wako,eisee! Tunatofautiana sana hapa duniani.
 
Kama hutojali Pm namba yake nifanye uhakiki isijekuwa thread hewa hii
 
Back
Top Bottom