Mpenzi wangu anajirahisisha sana kwa wanaume wengine

Mpenzi wangu anajirahisisha sana kwa wanaume wengine

Hawa watu wengine wanashangaza sana ww umeshamwona mkeo ni maharage ya mbeya anakushauri umwoe nawe unakuja humu kuomba ushauri ... mimi nakushauri mwoe tumgegede hapo hapo kwako
 
Nirahisi sana kijana kupata milion 50 nivigumu kupata mke
 
!
!
Mchukue nenda nae geto kwako kisha funga mlango mpe mbupu ya kufa mtu yaani bonge moja la shoo la kikatili hivi halafu ukimaliza msomee makosa yake. Akizingua Ongeza sauti ya subwoofer hadi juu anza kumpa kisago heavy... Unamuuliza kwa nini unajirahisisha hivyo? akijiumauma unamtisha kushoto unamkata kofi kulia lile la nguvu la kumtoa wenge halafu unamuuliza tena lile swali, ataitikia tu eeh au atasema yaani unanipiga, mtaim kabla hajamalizia neno lake piga kelbu nyingine ya hatari sana. Wakati unafanya yote hayo huku unamwambia shiiiiiii acha kelele huku unamnyonga mkono baada ya dakika takribani tano mwachie halafu mwambie hili trela tu ukirudia kujirahisisha nitakugumisha kenge wewe . Halafu mwache aende zake.
we inaelekea Ni mkorofi Sana..km unaona hakufai SI umuache unampigia nini??
 
huyo ndio wa kuoa sasa maana unasaidiwa kumtuliza ...hatari sana
 
we inaelekea Ni mkorofi Sana..km unaona hakufai SI umuache unampigia nini??


!
!
Namkanya au Kumuonya. Kumwacha ndio ukorofi sasa. Unampiga kisago cha maana maana hizi whatsapp facebook sijui tweeter na snapchat zinawapa ujinga hawa viumbe. Sasa hakuna cha maombi wala nini ni kisago tu hadi pepo litoke kudadadadeki
 
Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,

Nina msichana wangu yupo rahisi sana. It seems kila mtu akimwongelesha anampata but yeye anadai tuoane. Napata wakati mgumu, nifanyaje!?

Natanguliza shukrani
Kwahiyo unataka Ushauri?
 
!
!
Namkanya au Kumuonya. Kumwacha ndio ukorofi sasa. Unampiga kisago cha maana maana hizi whatsapp facebook sijui tweeter na snapchat zinawapa ujinga hawa viumbe. Sasa hakuna cha maombi wala nini ni kisago tu hadi pepo litoke kudadadadeki
karne hii Kuna anaye taka kupigwa pigwa hovyo..usipo mwacha atakuacha yeye chakujifia..
maisha yenyewe mafupi haya nikae kupigwa pigwa Tu .na ng'ang'ania nini?? Dudu
 
Kumuoa hutaki halafu hutaki aongee na wengine, usimdanganye mwenzio wewe
 
karne hii Kuna anaye taka kupigwa pigwa hovyo..usipo mwacha atakuacha yeye chakujifia..
maisha yenyewe mafupi haya nikae kupigwa pigwa Tu .na ng'ang'ania nini?? Dudu


!
!
siwezi kukuacha hivi hivi....nahakikisha hata tukiachana ukikumbuka tu kujirahisisha au ukimuona mwenzio anajirahusisha unakumbukia kisago.
 
Kama kichwa cha habari hapo juu kinavyojieleza,

Nina msichana wangu yupo rahisi sana. It seems kila mtu akimwongelesha anampata but yeye anadai tuoane. Napata wakati mgumu, nifanyaje!?

Natanguliza shukrani
Ulivyompata na wengine ndio wanatumia same way kumpata... so kama asingekuwa mrahisi hata wewe usingeambulia so vumilia tu Kambi ya Uasherati inaelewana yenyewe kwa yenyewe
 
Hapo imekula kwako, mwanamke ambaye hana msimamo ni hatari sana kweny ndoa. Huyo hata houseboy atakula tu, akija mjomba au ndugu yako lazima ale
 
Back
Top Bottom